Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามนำข้อมูลความลับของบริษัทมาโพสในบอร์ดโดยเด็ดขาด  (อ่าน 8670 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Jr. Member
  • พลังน้ำใจ: 20
    • Việc làm thêm

ห้ามนำข้อมูลความลับของบริษัทต่าง ๆ มาโพสในบอร์ดโดยเด็ดขาด

หากท่านพบเห็นกรุณาแจ้งลบโดยด่วนนะครับ และหากเห็นใครโพสถามกรุณาช่วยโพสเตือนเขาด้วยนะครับ ว่าโพสแบบนั้นไม่ได้

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ

รู้ไหมว่าคุณสามารถคลิก [+1] ใต้ชื่อผู้โพส เพื่อเป็นการแสดงขอบคุณในกรณีที่ผู้โพสให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ได้ (เพิ่มคะแนนพลังน้ำใจ)