Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบความหมายของ 委任状 ครับ  (อ่าน 5126 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaktree

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

อันนี้แปลว่าอะไรครับ ผมไม่ค่อยเข้าใจเลยมันเป็นเเบบฟอร์มอะไรซักอย่างรึเปล่าครับ แปลเเล้วก็งงๆ

ตั้งกระทู้ผิดครับมาตั้งใหม่ในบอร์ดนี้

ออฟไลน์ Nowloading...

• Hero Member
  • พลังน้ำใจ: 140
Re: อยากทราบความหมายของ 委任状 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 เม.ย. 17, 00:43 »
มันคือ หนังสือมอบอำนาจ ครับ
―――――――――――――――――――――――――――――――
Time Waits for no One、時は誰も待ったない

ออฟไลน์ デスノート

• Hero Member
  • พลังน้ำใจ: 120
Re: อยากทราบความหมายของ 委任状 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 เม.ย. 17, 19:07 »
ยืนยันตามคุณนาวโหลดดิ้งครับ