Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับบริษัทขายเครื่องกลึง cnc machine ค่ะ  (อ่าน 808 ครั้ง)

ออฟไลน์ masasaku

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สวัสดีค่ะ

อยากจะขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับบริษัทขายเครื่องกลึงค่ะ
ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะเพื่อนหรือว่าคนรู้จักที่ทำงานในบริษัทขายเครื่องกลึง cnc machine ของญี่ปุ่น เช่น ยี่ห้อ citizen หรือ star บ้างมั๊ยคะ?

หากท่านใดสามารถช่วยเหลือได้ รบกวนขอข้อมูลหรือตอบกลับที่กระทู้นี้ได้นะค๊า

ขอบคุณมากค่าา ^^