Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครได้ใบผลสอบทางไปรษณียแล้วบ้างคะ  (อ่าน 1287 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rikaonzen

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

อยากทราบค่ะว่าได้รับกันบ้างแล้วหรือยัง

ออฟไลน์ RAKANG

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0
กระผมยังไม่ได้เช่นกัน :wanwan34:

ออฟไลน์ Army.Life

• **
  • พลังน้ำใจ: 1
ผมก็ยังเลยครับ ไม่ทราบพี่ๆได้กันยังครับ

ออฟไลน์ Rikaonzen

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2
ยังเหมือนกันค่ะ เห็นบางคนอยู่เชียงใหม่ได้รับแล้วคืออะไร?

เขตกทม ไม่ได้สักที สอบถามเจ้าหน้าที่บอกทยอยส่งครบแล้ว  :wanwan34:

ถ้าสอบไม่ผ่านคงไม่มากังวลหรอกเนาะ  :wanwan34: :wanwan34:

ปล.ปกติทุกปีได้รับเร็วมาก ต้นเดือนทีไร ได้ก่อนคนอื่นทุกที

ออฟไลน์ Uzumaki

• **
  • พลังน้ำใจ: 12
ได้แล้วค่ะ
ส่งของคนอื่นมาให้ด้วย เซ็งมาก  :wanwan18: