Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเทคนิคการทำพาร์ทดาวให้ได้บ้างคะ  (อ่าน 3006 ครั้ง)

ออฟไลน์ Momoko

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

ตามหัวข้อเลยคะ
ไม่ทราบว่าใครมีเทคนิคการทำพาร์ทดาวให้ได้บ้างคะ

รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ Ying Ying

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: ใครมีเทคนิคการทำพาร์ทดาวให้ได้บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิ.ย. 16, 10:57 »
รบกวนขอเมลล์ด้วยค่ะ เดี๋ยวจะอธิบายให้ทางเมลล์

:wanwan30:

• **

• **
Re: ใครมีเทคนิคการทำพาร์ทดาวให้ได้บ้างคะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มิ.ย. 16, 11:40 »
อยากหาติวเตอร์สอนดกไคกับพาร์ทดาว (สำหรับN2)
มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ

ออฟไลน์ LuffyTomtam

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิ.ย. 16, 16:34 »
รบกวนด้วยคนค่ะ
my_notion_tomtam@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ Nowloading...

• Hero Member
  • พลังน้ำใจ: 140
ผมอยากทราบว่าพาร์ทดาวคืออะไรครับ? แหะๆ
―――――――――――――――――――――――――――――――
Time Waits for no One、時は誰も待ったない

ออฟไลน์ PepoJelly

• Newbie
  • *
น่าจะเป็นพาร์ทเรียงประโยคนะคะ ที่จะให้ประโยคมาครึ่งนึง แล้วแบลงค์ไว้ครึ่งนึง ส่วนที่แบลงค์จะมีจุดนึงดาวเอาไว้ ให้ตอบว่าเอาส่วนไหนไปเติมตรงดาวดีค่ะ

เราก็มีปัญหาพาร์ทนี้เหมือนกันเพราะชอบใช้ประโยคง่ายๆ แล้วก็ชอบเรียงสลับกัน อาศัยว่าภาษาญี่ปุ่นมีคำช่วย จะเรียงยังไงก็ฟังรู้เรื่อง5555

เทคนิคไม่มีอ่ะ อาศัยว่าเรียงแล้วเราอ่านรู้เรื่องก็พอ

เอ

• บุคคลทั่วไป
ยากๆ

ออฟไลน์ sakura

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4
ขอเทคนิคด้วยคนคะ kani_pupu@hotmail.com ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ rasintra

• Newbie
  • *
ขอรบกวนด้วยคนค่ะ minkrasintra@gmail.com

Mee

• บุคคลทั่วไป
รบกวรด้วยคะ waranyasamanthai@gmail.com

ออฟไลน์ meawyu

• Newbie
  • *
รบกวนด้วยคะ waranyasamanthai@gmail.com :pv05: