Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำศัพท์ที่เคยมีอยู่ในบอร์ดTOWAIWAIอันเก่า  (อ่าน 23885 ครั้ง)

ออฟไลน์ firesflys

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

ในบอร์ดเก่าเคยมีรวมศัพท์ด้านล่างแจกอยู่แต่ลิงค์ข้างล่างเข้าไม่ได้แล้วไม่ทราบว่าถ้าอยากได้
คำศัพท์มีใครโหลดเก็บไว้บ้างมั้ยคะ รบกวนส่งมาให้ที่เมล์ firesflys@yahoo.com ได้มั้ยคะ  :pv05:

ล่ามฝ่ายสิ่งแวดล้อม ISO hxxp://towaiwai.com/post-1333.html
ล่ามโรงพยาบาล hxxp://towaiwai.com/post-1332.html
ล่ามวิศวกร hxxp://towaiwai.com/post-1331.html

ขอบคุณค่ะ :wanwan15:

ออฟไลน์ pisek2002

• **
  • พลังน้ำใจ: 17
ก็ลองดูนะครับพอดีเก็บรวบรวมไว้เหมือนกันได้แนบไฟล์มาด้วยอยู่ข้างล่าง :wanwan15:

ออฟไลน์ firesflys

• **
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ คุณpisek2002  :wanwan15:

ออฟไลน์ jimmy

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1
มาขอรับไปด้วยคน ขอบคุณนะค่ะ :wanwan15:

• **
เพิ่มเติมครับคำศัพท์เกี่ยวกับMOLDนำมาแบ่งปันกันแต่ไม่แน่ใจว่าแต่ละโรงงานจะใช้เหมือนกันหรือเปล่า

ออฟไลน์ Ma-chan

• Full Member
  • พลังน้ำใจ: 33
 ขอเก็บไว้ด้วยคนนะคะ

ขอบคุณมากเลยค่า

:wanwan15:

• **
ยินดีครับเดี่ยวถ้ามีอะไรเพิ่มเต็มเดี่ยวเอามาลงในนี้อีกก้แล้วกันนะครับ :wanwan15:

• **
วันนี้เอาMedicalมาให้แต่ยังไม่สมบูรณ์เท่าไรนักกำลังศึกษาเพิ่มเติมอยู่ครับ :wanwan15:

ออฟไลน์ jimmy

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1
ขอบคุณนะค่ะที่มาเพิ่มให้

ออฟไลน์ Kanittha

• **
ขอรับไปด้วยอีกคนนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ sns_ploy

• Newbie
  • *
ขอด้วยคนนะคะ Edelstein3608@gmail.com

ออฟไลน์ Kitkat15

• Newbie
  • *
 :wanwan05: ขอบอนุญาตเก็บไว้คะ
 :wanwan15: ขอบคุณท่านจอมยุทธทุกท่าน  :wanwan34:

ออฟไลน์ Bank.tnk

• Newbie
  • *
ถือว่าเป็นกระทู้แรกที่ดีสำหรับคนเพิ่งตั้งเป้าหมายอย่างผมเลยครับ :wanwan29:

ขอบคุณมากครับ :wanwan15:

ออฟไลน์ Zeusssy

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2
ขอบคุณมากๆค่ะ  :wanwan15: :wanwan09:

Pai

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากๆค่ะ ใครมีศัพท์เกี่ยวกับการส่งออก และQC,QAอีก ก็ขอรบกวนด้วยนะคะ