Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามงานไกด์ภาษาญี่ปุ่นค่ะ  (อ่าน 1295 ครั้ง)

ออฟไลน์ uma

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากทราบว่างานไกด์ภาษาญี่ปุ่น เขาคิดค่าจ้างวันละเท่าไหร่ค่ะ
พอดีว่าต้องการหาไกด์นำเที่ยวภาษาญี่ปุ่นเดือนหน้าประมาณ 4 วันค่ะ
พาคนญี่ปุ่นประมาณ 6 คนเที่ยวไปรับที่สนามบิน พาไปโรงแรมที่พัก นำเที่ยว วันสุดท้ายพาไปส่งที่สนามบินค่ะ

ถ้าใครสนใจงานนี้เข้ามาสอบถามได้นะคะ
ขอบคุณค่ะ
พร

ออฟไลน์ uma

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: สอบถามงานไกด์ภาษาญี่ปุ่นค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มิ.ย. 15, 09:40 »
 :wanwan15: