Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยครับ ควรทำยังไงดี ม.6 n2 33ปี  (อ่าน 861 ครั้ง)

ออฟไลน์ patayayok pacharawaja

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากทำงาน และเรียนไปด้วย พร้อมๆกันนั้น ก็อ่านn1ด้วย
ไม่ทราบว่า ผมต้องไปอยู่แถวไหนเหรอครับ เรียนสายคอม หรือไอที ภาษาญี่ปุ่น ปวส ป.ตรี ได้หมด ใครรู้แนะนำหน่อยครับ
 ต้องทำงานประเภทไหน ต้องเรียนสายไหน ต้องใช้ชีวิตแถวไหน ใครเคยผ่านประสบการณ์ หรือผ่านหูผ่านตา  ช่วยแชร์ให้ด้วยครับ
 :wanwan15: :wanwan15: :wanwan15: