Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสอนภาษาเกาหลีโดยคุณครูที่มีประสบการณ์ค่ะ  (อ่าน 611 ครั้ง)

ออฟไลน์ โรจนี

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สวัสดีค่ะ

มีชาวเกาหลีมาแนะนำนะคะ มีประสบการณ์มากมาย พูดคล่องหลายภาษา เกาหลี(อันนี้เเน่นอนอยู่เเล้ว ^^) ไทย อังกฤษได้หมดเลยค่ะ สามารถเป็นครูสอนพิเศษได้ทั้งแบบส่วนตัวและแบบกลุ่มนะคะ มีประสบการณ์สอนมาประมาณ 2 ปีแล้วค่ะ ครูเป็นคนใจเย็น ใจดี ตรงต่อเวลา มีวินัย สามารถอธิบายภาษาเกาหลีให้เข้าใจได้ง่าย ราคาเป็นกันเอง รวมชีทจากเซจงและเพิ่มคำศัพท์ที่ครูคิดว่าจะสามารถปรับใช้ได้จริงในชีวิตประจำวันด้วยนะคะ รับรองว่าจะได้ฝึกทุกทักษะเลยค่ะ ฟังพูดอ่านเขียน และสามารถติวสอบได้ทุกระดับนะคะ เรียนได้ตามสถานี BTS สามารถลองคุยรายละเอียดกันก่อนได้ค่ะ

สามารถทำงานแปลและงานล่ามได้ทุกแบบนะคะ มีประสบการณ์มาแล้วหลากหลายค่ะ ไม่ว่าจะด้านธุรกิจ โฆษณา งานออกบูธ ความสวยความงาม ศัลยกรรม เป็นล่ามรายการ Let Me In Thailand ก็เคยผ่านมาแล้วนะคะ

ถ้าสนใจเรียนภาษาหรือร่วมงานกับเจ้าของภาษา รบกวนติดต่อมาที่ maprang_rojanee@hotmail.com นะคะ

ยินดีต้อนรับนักเรียนเเละผู้ที่สนใจจะร่วมงานท่านนะคะ

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 17, 04:06 โดย โรจนี »