Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสมัครสอบวัดระดับJLPTออนไลน์บ้างคะ  (อ่าน 733 ครั้ง)

ออฟไลน์ nayadaf

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

ใครสมัครสอบวัดระดับJLPTออนไลน์ไปบ้างคะ
เรายังไม่ได้รับเมลล์ตอบกลับ
เลยไม่แน่ใจว่าทางศูนย์ฯได้รับใบสมัครหรือเปล่า

มีใครเป็นแบบเรามั้ยคะ

ออฟไลน์ daruma4462

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: ใครสมัครสอบวัดระดับJLPTออนไลน์บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 4 ก.ย. 16, 06:52 »
สมัครออนไลร์ไปเช่นกันค่ะ แต่เขาตอบกลับมาแล้วค่ะ ไม่เกิน 2-3 วันหลังสมัคร ลองดูใน สแปมเมลล์ หรือถังขยะดูมั้ยคะ หรือฌทรไปถามที่สาขาพหลโยธินค่ะ

ออฟไลน์ nayadaf

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1
Re: ใครสมัครสอบวัดระดับJLPTออนไลน์บ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 4 ก.ย. 16, 09:07 »
สมัครออนไลร์ไปเช่นกันค่ะ แต่เขาตอบกลับมาแล้วค่ะ ไม่เกิน 2-3 วันหลังสมัคร ลองดูใน สแปมเมลล์ หรือถังขยะดูมั้ยคะ หรือฌทรไปถามที่สาขาพหลโยธินค่ะ

ได้รับการตอบกลับแล้วค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ :wanwan29: