Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: 안녕하세요? 한국어를 공부합시다. เรียนเกาหลีกันเถอะ  (อ่าน 658 ครั้ง)

ออฟไลน์ shokun01

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

สวัสดีคาบ ผมชื่อ โชกุน จบเกรียรตีนิยมอันดับ1 คาบ เป็นครูสอนเกาหลีที่ รร รัฐบาลและเอกชนและสถาบันสอนภาษาหลายที่ที่มีชื่อเสียงนะคาบ สามารถสอนได้ทั้งกลุ่มและเดี่ยว มีหนังสือที่จัดทำเอง และหนังสือที่มาจากมหาวิทยาลัยชั้นนำที่เกาหลี ประสบการณ์สอนมากกว่า 5 ปี และจัดทัวร์ไปเกาหลีครับ  ค่าเรียนไม่แพงนะคาบ ผมมีความตั้งใจที่จะเผยแพร่วัฒนธรรมและภาษาเกาหลีเพื่อให้คนเข้าใจอย่างแท้จริง  ดังนั้นคุณภาพในการอธิบายจะต้องมีประสิทธิภาพในการสอนนะครับ  และรับจำนวนจำกัดนะครับสำหรับผู้ที่สนใจ  ตั้งใจเท่านั้น  สถานที่ที่สามารถสอนได้  รามอินทรา  ลาดพร้าว  บางกะปิ  รังสิต  ลำลูกกา  เกษตร นวมิน  มีนบุรี  แจ้งวัฒนะ  เซลทรัลแจ้งวัฒนะ  ฟิวเจอร์ปาครังสิต  แฟชั่นไอแลนด์  และละแวกใกล้เคียง

สำหรับผู้สนใจเรียน ช่วงปิดเทอม เดือน1-6 2560 หากใกล้จาก รามอินทรา ลาดพร้าว นวมินทร์ เกษตร มีนบุรี นิมิตใหม่ รามคำแหง เสรีไทย บางกะปิ สามารถเดินทางได้อย่างใกล้

แต่ถ้าไม่อยากเดินทาง สามารถเรียนสดทางอินเทอร์เน็ตได้ เพราะการเดินทางต้องใช้เวลาเยอะ  ถ้าอยู่ต่างจังหวัด  หรืออยู่ไกล ไม่อยากเสียเวลาในการเดินทาง หรือเสียค่าใช้จ่ายในการเดินทางและไม่มีความเสี่ยงบนท้องถนน  สามารถเรียนผ่านระบบอินทอเน็ตได้ เพียงแค่มี Skype, Camforg  หลังจากอ่านจดหมายผมหวังว่า เราคงได้คุยและรู้จักกันนะคาบ และมีวาสนาต่อกันคาบ ยินดีที่จะเป็นเพื่อนกับทุกคน

ยังไงติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะครับ
kakao talk : shokunchazhi
Line : shokunchazhi

ประกาศ  บ่อยครั้งที่มีคนมาลบข้อความของครูโชกุนทิ้ง  และอ้างตนเองว่าเป็นครู  ให้ระวังมิฉาชีพที่มาในรูปของครูด้วยนะครับ  ยังไงไลน์มาคุยกันก่อนนะครับ  ขอบคุณครับ.

항상 열심이 공부하는 착한 학생에게

안녕하십니까? 전체 250-500 시간으로 이루어져 있으며, 각 과는 문법, 발음, 어휘, 본문, 연습으로 구성하였습니다. 우리교실은 한국의문화를 교수하고 학습하기 위해서 만들었어요. 그러하여 호칭어, 높임말, 손담, 말의 유래, 몸짓언어, 춘향전과 같은 언어문화 내용을 250-500 시간으로 구성하였습니다. 대단히 감사합니다. 항상 건강하고 행복하길 바래요. ^^

--선생님이

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]