Welcome Guest, please login or register.

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครครูสอนภาษาเกาหลีเตรียมสอบให้กรมแรงงาน ด่วน!  (อ่าน 685 ครั้ง)

ออฟไลน์ KRTutor

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขออนุญาตสมาชิกทุกท่านครับ

ตอนนี้ผมต้องการพาร์ทเนอร์ ครูสอนภาษาเกาหลีเตรียมสอบให้แก่แรงงานเกาหลีจำนวน 2 ท่าน เป็นระยะเวลาโดยประมาณ 1 เดือนโดยมีค่าเดินทาง ค่าอาหาร และสวัสดิการที่พักให้พร้อม *ท่านไหนว่างอยู่ หรือมีคนรู้จัก ฝากแนะนำนะครับ เรียนเชิญมาทำงานด้วยกันครับ

คุณสมบัติ: จบการศึกษาจากสาขาวิชาภาษาเกาหลี มีประสบการณ์ด้านการสอนแรงงานหรือการสอนภาษาเกาหลีมาบ้าง รักในด้านการสอน และเหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการหาประสบการณ์ใหม่ๆนอกจากการเป็นล่าม หรือนักแปล (ถ้าเป็นผู้ชายได้จะดีมาก เพราะเผื่ออาจจะต้องพักด้วยกัน แต่ผู้หญิงก็รับครับ)

รูปแบบการสอน: ใช้หนังสือและหลักสูตรของกระทรวงแรงงานเกาหลี 

สถานที่: จ.อุดรธานี (อยู่ในตัวเมือง ใกล้กับศูนย์การค้า การเดินทางสะดวก)

ระยะเวลา: สามารถเดินทางได้ตั้งแต่วันที่ 19 และอีกท่านหากสะดวกขอให้เดินทางได้คือ วันที่ 26 ธันวาคม สอนวันธรรมดา ตั้งแต่ 9.00 - 16.00 น. หยุดวันเสาร์-อาทิตย์

บัทเจ็ท : 25,000 บาท (มีชดเชยเพิ่มให้ หากเกินเวลา)

หมายเหตุ: หากสนใจรบกวนช่วยติดต่อกลับก่อนวันที่ 19 ธันวาคม ทางอีเมล หรือหมายเลขโทรศัพท์ 089-469-7039 ครับ